அழகிய இளம்பெண்ணின் மெய்மறக்க வைக்கும் குரல்வளம்.. ஒருமுறை கேட்டுப்பாருங்கள் சொக்கி போவீர்கள்..!

முன்பெல்லாம் பெண்கள் பொதுவெளியில் நடனம் ஆடவும், பேசவும் தங்கள் திறமையை வெளிப்படுத்தவும் ரொம்பவே தயக்கம் காட்டினார்கள். ஆனால் இன்றைய தலைமுறை பெண்கள் ரொம்பவும் தைரியத்தோடு தங்கள் திறமையை பொதுவெளியில் வெளிப்படுத்தி அசத்துகின்றனர். பெண்கள் விளையாட்டுத்துறையிலும் இப்போது வேற லெவலில் அசத்துகின்றனர்.

அதிலும் அதெலெட்டிக் போன்ற போட்டிகள் தொடங்கி, கிரிக்கெட் வரை சர்வசாதாரணமாக விளையாடி அனைவரையும் ரசிக்க வைக்கின்றனர். ஆணுக்குப் பெண் இளைப்பிள்ளை என பாரதி பாடிய பாடலுக்கு ஏற்ப இப்போது ஆண்களைப் போலவே பெண்களும் விளையாட்டிலும் வெற்றிகளைக் குவித்து வருகின்றனர்.அதேபோல் இன்று பெண்கள் அனைத்துத் துறைகளிலும் சாதித்து அசத்துகின்றனர்.

கனரக வாகனங்களைக் கூட மிக அழகாக ஓட்டி பெண்கள் அசத்துகின்றனர். விமானம் ஓட்டுவது முதல் இன்று பெண்கள் சகல துறைகளிலும் கோலோச்சுகின்றனர். அந்தவரிசையில் இப்போது அழகிய இளம்பெண் ஒருவர், மிக அழகாக பாடல் பாடி அசத்துகிறார். ’உன்னாலே என் நாளும் என் ஜீவன் வாழுதே’ என்னும் பாடலை மிக நேர்த்தியாக அந்த இளம்பெண் பாடுகிறார். இதோ நீங்களே அவரின் இந்தக் குரலைக் கேளுங்கள். ஒரு நிமிடம் நீங்களும் மெய்மறந்து போவீர்கள். இதோ அந்த வீடியோ…

Leave a Comment

Your email address will not be published.